आरोग्य

महागांव तालुक्यातील पहिली महिला डॉ.शिवानी जगदीश पाटील नरवाडे.यांनी केली एम बी बी एस ची डिग्री प्राप्त 

महागांव तालुक्यातील पहिली महिला डॉ.शिवानी जगदीश पाटील नरवाडे.यांनी केली एम बी बी एस ची डिग्री प्राप्त

 

प्रतिनिधी /एस के शब्बीर यांची रिपोर्ट

 

शिवानी नरवाडे या मुलीने महागाव तालुयातील नरवाडे परिवाराचे बाग-बगीचे उभरवी ले पहिल्या महिला डॉक्टर होऊन एम बी बी एस डॉक्टर पदवी केली डिग्री प्राप्त महागाव शहरातील कु . शिवानी जगदीश नरवाडे यांनी वैद्यकीय क्षेत्रात शिक्षण घेऊन महागाव तालुक्या मधील पहिली महिला म्हणून डॉक्टर एम.बी.बी.एस बनल्याचा बहुमान मिळाला . महागाव तालुका व्यापारी महासंघाचे अध्यक्ष जगदीश पाटील नरवाडे यांची द्वितीय कन्या कु . शिवानी हिने आग्रा ( उ.प्र ) येथील विद्यापीठातून वैद्यकीय शिक्षण घेत एमबीबीएस ची पदवी प्राप्त करून महागाव शहरांमध्ये नरवाडे या मुलीचे कौतुक पहिली एमबीबीएस महिला डॉक्टर बनण्याचा बहुमान मिळवला आहे . यशाचे श्रेय आजी सिंधुताई उत्तमराव नरवाडे यांना दिले तिच्या यशाबद्दल वडील जगदीश पाटील नरवाडे व कुटुंबीयांचे सर्वच स्थरावरून अभिनंदन होत आहे . नरवाडे परिवारा मधील खुशी चे वातावरण दिसून आले

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *