ताज्या घडामोडी

यवतमाळ येथे सौ. राखीताई रितेश जी पुरोहित. पुसद यांना लोकमत वुमन अचिव्हर्स अवार्ड ने सन्मानित 

यवतमाळ येथे सौ. राखीताई रितेश जी पुरोहित. पुसद यांना लोकमत वुमन अचिव्हर्स अवार्ड ने सन्मानित

 

एस के शब्बीर यांची रिपोट

 

सौ . राखीताई रितेश जी पुरोहित कुटुंब , परिवाराचा सांभाळ करतानाच संस्थांचा सर्व दृष्टीने विकास करण्याचे जणू वरदानच पुसद येथील पद्मावती पुरोहित महिला अर्बन को – ऑप . क्रेडिट सोसायटीच्या अध्यक्ष राखी रितेश पुरोहित यांना लाभले आहे . जिद्द , चिकाटी आणि परिश्रमाची जोड त्याला मिळाली आहे . राखीताई पुरोहित यांच्या संस्थांनी घेतलेली भरारी , ही त्याचीच फलश्रुती आहे . महिला आर्थिकदृष्ट्या सक्षम व्हाव्यात , यासाठी पद्मावती क्रेडिट सोसायटीची दारे उघडी झाली . महिलांना उद्योग सुरू करता यावा , यासाठी त्यांना आर्थिक बळ देण्यात आले . सोसायटीने मदतीचा हात पुढे केल्याने अनेक महिला स्वतःच्या पायावर उभ्या झाल्या आहेत . आज नामवंत , विश्वासू प्रतिष्ठान म्हणून या

सोसायटीकडे पाहिले पाऊल महिलांच्या हाती दिले आहे . सौ. राखीताई रितेश जी पुरोहित यांना यवतमाळ येथे लोकमत वूमन अचिव्हर्स अवार्ड ने सन्मानित केले

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *