क्राईम डायरी

पोटा येथे  धाब्यावर  खुलेआम अवैध देशीदारू विक्री जोमात पोलीस प्रशासन  व उत्पादन शुल्क विभागाचे मात्र साफ दुर्लक्ष‌.

पोटा येथे  धाब्यावर  खुलेआम अवैध देशीदारू विक्री जोमात पोलीस प्रशासन  व उत्पादन शुल्क विभागाचे मात्र साफ दुर्लक्ष‌.

चीफ ब्युरो हिमायतनगर/  एस.के चांद

हिमायतनगर ते भोकर राष्ट्रीय महामार्गावर असलेल्या पोटा येथे धाब्यावर  विना परवाना अवैध देशीदारू भरदिवसा खुलेआम मोठया प्रमाणावर विक्री केली जात आहे. दिवसभर चालू  असलेल्या या दारू विक्रीमुळे मध्यपिचा संख्येत मोठी वाढ होऊन गांवकऱ्यांना नाहक त्रास सहन करावा लागत आहे. याबाबत  पोलीस प्रशासन उत्पादन शुल्क अधिकारी जाणीवपूर्वक दुर्लक्ष करीत आहे असे  पोटा परिसरातील नागरिकांच्या तोडून ऐकवयास मिळत आहेत.

हिमायतनगर तालुक्यातील पोटा  शिवेजवळील राष्ट्रीय महामार्गावर असलेल्या धाब्यावर  अवैध देशी दारू जोमात चालु असल्यामुळे पोटा  सोनारी  परीसरातील अनेक लोक व्यसनी लागुन अनेकांचे संसार उद्धवस्त झाले आहे व देशी दारुच्या आहारी  जाऊन सुशिक्षित वर्ग सुद्धा दारुच्या आहारी जाऊ लागला आहे दारु पिऊन रोज बायको लेकरांना मारहाण करणे दारु पिऊन रोड रोमीवो बनुन भांडण तंटा निर्माण करुन सामान्य माणसाला त्रास देणं हे रोजच चालू असल्याचे दिसून येते आहे. तसेच तालुक्यातील बरेच गावांंचे अवैध देशीदारुचे धंदे बंद करण्यात आले परंतु बरेच गावातील अवैध देशीदारुचे धंदे चालुच असल्याचे दिसून येते आहे तसेच  पोटा येथे राष्ट्रीय महामार्गावर असलेल्या धाब्यावर सुरु असलेले   अवैध देशी दारूचे धंदे तात्काळ थांबवून पोटा  शिवेजवळ खुलेआम सुरु असलेली  अवैध देशी दारू कायमचे बंद करावे असे सामान्य माणसाच्या तोंडुन आयकायला मिळत आहे.तालुक्यातील बरेच काही गावांमध्ये अवैध धंदे बंद करण्यात आले तर बरेच गावात अवैध देशी दारुचे धंदे जोरदार व जोमात चालु असल्याचे दिसून येते आहे हिमायतनगर पोलिसांना व उत्पादन शुल्क विभागाला खरच अवैध धंद्याची माहिती नसेल का ? जर माहिती असेल तर मग अवैध धंदे करणार्यावर कार्यवाही करुन अवैध धंदे का बंद करत नाही ? या अवैध धंदे करणाऱ्यांना कोणाची सात असेल असे अनेक प्रश्न पोटा व  सोनारी परिसरातील नागरिकांमधून बोल्यजात आहे तसेच पोटा शिवेजवळ  हि अवैध देशी दारुचे विक्री चड दराने जोमात चालु असल्याने  संबंधित पोलीस अधिकारी व उत्पादन शुल्क विभाग अधिकारी यांनी लक्ष देऊन पोटा  शिवेजवळील सुरु असलेली अवैध देशी तत्काळ  बंद करावी  असे पोटा  सोनारी परिसरातील  नागरिकांना मधून मागणी केली  जात आहे

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *