ताज्या घडामोडी

महागांव /करंजखेड तांडा वस्थी येते बंजारा तिज महोतसव मोठ्या उतसाहात साजरा,

 

प्रतिनिधी / एस. के. शब्बीर महागांव

करंजखेड तांडा येथे बंजारा समाजाचे मुली करता सर्वात मोठा सन दहा दिवसाचा तीज महाउत्सव मोठ्या संख्येने साजरा केला यावेळी उपस्थित करंजखेड तांड्याचे नायक रामधन राठोड कारभारी भरोस चव्हाण व राष्ट्रीय बंजारा परिषद संघटनेचे जिल्हाध्यक्ष गोर बाळूभाऊ राठोड पुनाजी जाधव बाचु राठोड व तालुकाध्यक्ष आर बीपी सुनील प्रकाश राठोड मनोहर चव्हाण प्रसराम राजू राठोड बबन चव्हाण रामलाल चव्हाण सूर्यभान राठोड तानाजी राठोड करण चव्हाण सुनील चव्हाण नरेंद्र आडे निलेश राठोड गोकुळ कृष्णा बलवान विजय चव्हाण विक्रम राठोड रामेश्वर पवार बंजारा समाजाची ज्येष्ठ महिला मंडळी धुरपताबाई रामधन राठोड कमलाबाई लक्ष्मण चव्हाण जिजाबाई विश्राम चव्हाण रंजना ताई गोर बाळूभाऊ राठोड विमलाबाई बळीराम राठोड धानी बाई सकरू जाधव कमलाबाई परसराम जाधव बेबीबाई जानसिंग जाधव मंदाबाई बबन चव्हाण सिंधुबाई सुदाम चव्हाण शोभाबाई नंदु चव्हाण सुनिता लव राठोड व सर्व बंजारा समाज मोठ्या संख्येने उपस्थित होते

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *