राजकारण

हिमायतनगर/पळसपुर येथील घरकुल लाभार्थ्यांनी ठोठावला प्रकल्प संचालकांचा दरवाजा

ब्योरो रिपोट,/हिमायतनगर

हिमायतनगर तालुक्यातील मौजे पळसपुर येथील ग्रामपंचायत कार्यालयाच्या अंतर्गत 2020 21 साली एका कंत्राटी ऑपरेटरच्या माध्यमातून ऑनलाईन घरकुल यादी चा सर्वे करण्यात आला होता त्या सर्वेनुसार प्रपत्र क्रमांक ड च्या यादीमध्ये असे न होता गरजू लाभार्थ्यांना डावलून धनदांडगे यांचि नावे त्यामध्ये समाविष्ट करण्यात आली असल्याने येथील लाभार्थ्यांनी सरळ
प्रधानमंत्री आत्मनिर्भर भारत अभियान संघटनेचे मीडिया प्रभारी जिल्हाध्यक्ष नांदेड नागोराव शिंदे यांच्याकडे धाव घेतली असता नागोराव शिंदे यांनी
लाभार्थ्यांच्या शिष्टमंडळासह आज दिनांक अकरा रोजी नांदेड येथील जिल्हा ग्रामीण विकास यंत्रणा उपकार्यकारी अधिकारी तथा प्रकल्प संचालक यांचा दरवाजा ठोठावून त्यांना एक निवेदन देण्यात आले निवेदनावर गावातील शेकडो लाभार्थ्यांच्या स्वाक्षरी असून संबंधित ग्रामपंचायतीचा ठराव सोबत जोडून आज नांदेड येथे प्रकल्प संचालक व हिंगोली लोकसभेचे खासदार हेमंत भाऊ पाटील यांना निवेदन सादर करून पात्र लाभार्थ्यांचा घरकुल यादी मध्ये नावे समाविष्ट करावे असे निवेदनात नमूद करण्यात आले आहे यावेळी

सदाशिव वानखेडे नागोराव शिंदे विश्वनाथ देवसरकर राजू कदम तुकाराम वानखेडे देवानंद वानखेडे आदी उपस्थित होते

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *