ताज्या घडामोडी

मुस्लिम समाजातील नागरिकांवर हल्ला करणाऱ्या समाजकंटकांवर ताबडतोब कारवाई करा सकल मुस्लिम युवक, उमरखेड तर्फे मागणी, 

मुस्लिम समाजातील नागरिकांवर हल्ला करणाऱ्या समाजकंटकांवर ताबडतोब कारवाई करा सकल मुस्लिम युवक, उमरखेड तर्फे मागणी,

उमरखेड /प्रतिनिधी :

दिनांक 16 सप्टेंबर रोजी धारूर येथील तब्लिग जमात चे आमिर (प्रमुख) काझी निजामुद्दीन व त्यांचे साथीदार आंबेजोगाई येथे अंत्यविधी कार्यासाठी जात असताना रात्री 9 वाजताच्या सुमारास केज तालुक्यातील होळ गावाजवळ त्यांच्या कारमध्ये तांत्रिक बिघाड झाल्याने ते रस्त्याच्या बाजूला थांबले होते. यावेळी काही अज्ञात समाजकंटकांनी त्यांना पोशाखा वरून ओळखून जातीवाचक व धार्मिक शिवीगाळ करून त्यांच्यावर प्राणघातक हल्ला केला. या हल्ल्यात काझी निजामुद्दीन व सोहेल तांबोळी हे दोघे गंभीर जखमी झाले आहेत.
पुरोगामी महाराष्ट्र धर्माच्या नावाने हल्ला होणे खूप चिंताजनक बाब आहे. यापूर्वी सुद्धा पुण्यात मोसिन शेख यांची व पालघर येथे दोन साधूंची मॉब लिंचींग झाली होती. हा एका प्रकारे भारतीय संविधानाच्या मुळावरच हल्ला आहे. जिल्ह्यात व राज्यात कायदा व सुव्यवस्था बिघडेल व सामाजिक वातावरण दूषित होईल या अनुषंगाने धर्माच्या नावावर हल्ला करून दहशत निर्माण करणाऱ्या समाजकंटकांवर कारवाई करण्यात यावी अशी मागणी उमरखेड येथील सकल मुस्लिम युवकांना तर्फे ना.अनिल देशमुख साहेब ( गृहमंत्री ) यांना तहसीलदार उमरखेड मार्फत करण्यात आली आहे. यावेळी शाहरुख पठाण, ताहेर शाह, ऍड. शे. अन्सार, डॉ. अयुब पठाण आदी उपस्थित होते.

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *