राजकारण

उमरखेड येते शिवसेना पक्ष जनसंपर्क कार्यालयाचे उद्घाटन संपन्न.

उमरखेड येते शिवसेना पक्ष जनसंपर्क कार्यालयाचे उद्घाटन संपन्न.

माजी आमदार नागेश पाटील आष्टिकर यांची उपस्थिती होती,

आज उमरखेड येथे शिवसेना ऊध्दव बाळासाहेब ठाकरे साहेब यांच्या पक्षाच्या सिंहगड जनसंपर्क कार्यालय उद्घाटन सोहळा संपन्न झाला.आज शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव बाळासाहेब ठाकरे साहेब यांचे विचार मुख्यमंत्री काळात साहेबांनी केलेल्या कामांचा आढावा शेतकरी बांधव माय माऊली सर्वसामान्य कार्यकर्ता सर्वांचे प्रश्न सोडविण्यासाठी शिवसेना सिंहगड जनसंपर्क कार्यालय.तत्पर आपल्या सोबत,कोणत्याही वेळी या कार्यालयात प्रश्नासाठी सोडविण्यासाठी नेहमी प्रयत्नशील राहिल आहे.सर्व मान्यवर मंडळीनी आपले विचार व्यक्त केले.या सोहळ्याला उपस्थित शिवसेना {नांदेड} जिल्हाप्रमुख तथा माजी आमदार नागेश पाटील आष्टिकर,प्रविण भाऊ शिंदे,शिवसेना {यवतमाळ} जिल्हाप्रमुख,मोहन मोरे सर,युवासेना जिल्हा प्रमुख विशाल पांडे,बळीराम मुरकूळे,उपजिल्हाप्रमुख,प्रशांत भाऊ पत्तेवार,जिल्हा संघटक व्यापारी-ओसोसियन,अजय नरवाडे,माजी शहरप्रमुख,नितीन भाऊ शिंदे,युवासेना उपजिल्हाप्रमुख,कैलास कदम,गणेश नरवाडे,सतीश नाईक तालुका प्रमुख,गजेंद्र ठाकरे शहर प्रमुख,बंटी जाधव,शहर प्रमुख ढाणकी,संभाजी गोरठकर,युवा सेना तालुका प्रमुख,गोपाल कल्याणे, शहर प्रमुख रेखाताई,वसंतराव,देशमुख,शिंदे दादा,कदम सर,या सर्व उपस्थित मान्यवर हस्ते भव्य उद्घाटन सोहळा संपन्न झाला.व उपस्थित मान्यवर मंडळींचे स्वागत व शिवसेना व युवासेना पदाधिकारी यांच्या वतीने सर्व मान्यवरांचा सत्कार करण्यात आला. व समस्त शिवसेना युवासेना पदाधिकारी व पत्रकार मंडळी शिवसैनिक व युवासैनिक सर्वांची प्रमुख उपस्थिती होती.

उमरखेड तालुका प्रतिनिधी संजय काळे.

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *