क्राईम डायरी

निंगनूर घाटातील घटना अज्ञात चोरट्यांनी पाळत ठेवून एक लाख वीस हजार रुपये केले लपास 

निंगनूर घाटातील घटना अज्ञात चोरट्यांनी पाळत ठेवून एक लाख वीस हजार रुपये केले लपास

 

प्रतिनिधी/ एस के शब्बीर

 

उमरखेड : निंगनूर येथील एक आचार्य घटना फुलसावंगी येथून पाळत ठेवत होता चोरटा लिंगनूर च्या घाटात मोटरसायकल अडवून मिरची पावडर च्या सहाय्याने डोळ्यात टाकून टपोऱ्या लपास शेतकऱ्यांने फुलसावंगी येथील व्यापाऱ्याला कापूस व भुसार साहित्य विकले . त्या शेतमालाचे पैसे घेऊन दुचाकीने गावी परतताना दोन अज्ञात दुचाकीस्वार भामट्यानी डोळ्यात मिर्चीपूड फेकून तब्बल 3 लाख 20 हजार लुटल्याची घटना दि . 24 मार्च ला रात्री 9 वाजताचे सुमारास घडली . निंगनूर येथील गणेश भिकू राठोड या शेतकऱ्यांने आपला कापूस व अन्य शेतमाल फुलसावंगी येथील व्यापाऱ्याला विकला . त्या भुसार साहित्याचे 3 लाख 20 हजार घेऊन दुचाकीने आपल्या गावी जाण्यास निघाला . त्या शेतकऱ्यावर पाळत ठेवत दोन भामट्याने गुरुवारी रात्री पाठलाग करत निंगनूर घाटात शेतकऱ्याची दुचाकी अडवली व डोळ्यात मिर्चीपूड फेकून रोख रक्कम घेऊन पसार झाले

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *