राजकारण

हिमायतनगर एम आय एम युवा शहराध्यक्ष पदी शाहरुख खान यांची निवड.

हिमायतनगर एम आय एम युवा शहराध्यक्ष पदी शेख शाहरुख यांची निवड.

 

हिमायतनगर शेख चांद यांची रिपोर्ट

 

ऑल इंडिया मजलिस एइत्तेहादुल मुस्लीमीन माननीय नक्केब-ई-मिल्लत श्रीमान, अलहाज बॅरिस्टर असदुद्दीन ओवेसी साहेब व लोकसभा सदस्य यांच्या सूचनेनुसार आणि महाराष्ट्र अध्यक्ष सय्यद इम्तियाज जलील साहेब यांच्या नेतृत्वात औरंगाबादचे खासदार डॉ. अब्दुल गफार कादरी साहेब कार्याध्यक्ष महाराष्ट्र व श्री.फिरोज खान लाला साहेब मराठवाडा अध्यक्ष व महाराष्ट्र सरचिटणीस. मिर्झा अमजद बेग जिल्हाध्यक्ष नांदेड यांच्या मार्गदर्शनाखाली हिमायतनगर येथील श्री शाहरुख खान रऊफ खान यांची आज ऑल इंडिया मजलिस-ए-इतेहादुल मुस्लिमीन नांदेडच्या हिमायतनगर युवा शहर अध्यक्षपदी नियुक्ती करन्यात आली एका वर्षासाठी तुम्हाला पक्षाची उद्दिष्टे आणि उद्दिष्टे पूर्ण करण्यासाठी काम करण्याचे निर्देश यावेळी त्यांना देण्यात आले. शाहरुख यांना नियुक्तीपत्र देताना एम.आय.एम युवा तालुका अध्यक्ष शेख झुबेर शेख रहीम व तालुका अध्यक्ष अन्वर खान. फकीरा अहमद व एम आय एम कार्यकर्ते आदी उपस्थित होते.

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *