ताज्या घडामोडी

वायवाडी तांडा येथे बंजारा समाजाचे कुलदैवत संत श्री सेवालाल महाराज यांची २८३ जयंती आज मोठ्या उत्साहात साजरी करण्यात आली

वायवाडी तांडा येथे बंजारा समाजाचे कुलदैवत संत श्री सेवालाल महाराज यांची २८३ जयंती आज मोठ्या उत्साहात साजरी करण्यात आली

 

नांदेड / हिमायतनगर एस.के. चांद

 

आज वायवाडी तांडा येते संत श्री सेवालाल महाराज यांच्या प्रतिमेची पुष्पआर आरपण व पूजा करुण वायावाडी तांडा येथील नाईक कारभारी व सर्व गावकरीचा वतीने व वायावाडी तांडा येथील सर्व नवयुक मंडळ व बालगोपाल यांच्या वतीने संत सेवालाल महाराज यांच्या चरणी आभिवाधन करून सेवालाल महाराज चा भोग व महा प्रसाध वाटप करण्यात आले या कार्यक्रमाचे सयोजक आरविंद महाराज यांनी संत सेवालाल महाराज यांचा विचाराचे व बंजारा समाजाच्या संस्कृती जपण्याचे मारगदर्शन केले…. या जयंती मध्ये वायावाडी तांडा येथील सर्व नवयुक मंडळ खुप उत्साही दिसून आले गावकऱ्यांनी सर्व नव्युक मंडळाचे आभार मानले व अमोल पवार यांनी जयंती मंडळाचे आभार मानले

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *