राजकारण

हिमायतनगर शहरातील हनुमान मंदिर नेहरूनगर सभागृहासाठी आ. जवळगावकर यांच्या निधीतुन १० लक्ष  रुपयाचा निधी

हिमायतनगर शहरातील हनुमान मंदिर नेहरूनगर सभागृहासाठी आ. जवळगावकर यांच्या निधीतुन १० लक्ष  रुपयाचा निधी.

हिमायतनगर / एस. के. चांद यांची बातमी

 

हिमायतनगर शहरातील नेहरूनगर येथील हनुमान मंदिराचा अखंड हरिनाम सप्ताह सुरू असून येथील भक्तांनी आ. माधवराव पाटील जवळगावकर यांच्याकडे सभागृहाच्या निधीसाठी मागणी केली होती. मागणी लक्षात घेऊन आ. जवळगावकर यांनी दहा लाख रुपये येथील सभागृहासाठी निधी दिला असून कु.नेहा पाटील जवळगावकर यांच्या हस्ते शनिवारी भुमिपुजन करण्यात आले आहे.

हिमायतनगर शहरासह ग्रामीण भागात आ. माधवराव पाटील जवळगावकर यांच्या विकास कामांचा धडाका सुरू असून अनेक गावात मंदिर सभागृहासाठी लाखो रूपयांचा निधी आ. जवळगावकर यांच्या माध्यमातून मंजूर होत आहे. शहरातील फुलेनगर येथील हनुमान मंदिर सभागृहासाठी दहा लाख रुपयाचा निधीचे पत्र हनुमान मंदिर कमिटी अडे शनिवारी कु. नेहा पाटील जवळगावकर यांच्या हस्ते पत्र देऊन भुमिपुजन देखील करण्यात आले आहे. आ. जवळगावकर यांनी सभागृहासाठी निधी दिल्याबद्दल नेहरूनगर येथील हनुमान मंदिर कमिटी व भक्त मंडळांनी त्यांचे कौतुक केले.

यावेळी आ. जवळगावकर यांच्या कन्या कु. नेहा पाटील जवळगावकर यांचा कमिटी च्या वतीने शाल श्रीफळ देउन सत्कार करण्यात आला आहे.

यावेळी तालुकाध्यक्ष विकास पाटील देवसरकर, माजी जिल्हा परिषद सदस्य सुभाष राठोड, प्रथम नगराध्यक्ष अ. आखिल भाई, शहराध्यक्ष संजय माने,गजानन सुर्यवंशी, गोविंद बंडेवार,शेख रहिम भाई, सभापती डॉ प्रकाश वानखेडे, सुभाष शिंदे,प्रदीप संगणवार, योगेश चिलकावार,पापा पार्डीकर, पांचाळ सर, पंचफुलाबाई लोणे, फेरोज भाई, पंडीत ढोणे, चव्हाण, राजेश चिकनेपवाड, यांच्यासह फुलेनगर येथील नागरीकांची मोठ्या संख्येने उपस्थिती होती.

0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *