ताज्या घडामोडी

हीगोली जिल्हाचे शिवसेना जिल्हा प्रमूख सतोष दादा बागर याना एबी फाॅम कळमनूरी विधानसभा साठी शिवसेनेकडून उमेदवारी देण्यात आली,

 • हीगोली जिल्हाचे शिवसेना जिल्हा प्रमूख सतोष दादा बागर याना एबी फाॅम कळमनूरी विधानसभा साठी शिवसेनेकडून उमेदवारी देण्यात आली,
 • —————————————–———————
  शिवसेनेचे सतोष बागर याना पहिली शिवसेना पक्षा मधून कळमनूरी विधानसभा सभेची उमेदवारी जाहीर होताच औढा येथे शिवसेना पदाधिकारी कार्यकर्ते यानि भगवाच फडकनार आसा जोश फटक्यची आतीष बाजि करून आनद उच्छाह बघावयास मिळला,
 • श्री नागनाथ चरनी सतोष बागर यानी पूजा आभिषेक करून
  शिवसेनेच्या पदाधिकाऱ्यांची बैठक औढा येथे पार पडली
  शिवसेनेची उमेदवारी घोषित झाल्यानंतर आज औढा येथे मोठ्या जल्लोषात शिवसेनेची पदाधिकारी बैठक
 • मेळावासंपर्कप्रमुख महेशजी लाड साहेब सहसंपर्क प्रमुख राजेंद्र शिखरे साहेबयांच्या प्रमुख उपस्थितीमध्ये पार पडली, या कार्यक्रमांमध्ये कळमनुरी विधानसभा मतदारसंघातील महाराष्ट्रात प्रथम उमेदवारी चा मान शिवसेना जिल्हाप्रमुख संतोष दादा बांगर यांनी मिळवला त्याच पद्धतीने,निकालाच्या दिवशी सगळ्यात जास्त मताधिक्य मिळवण्याचा बहुमान सुद्धा आपणच मिळवूअसा निश्चय यावेळी केला उमेदवार सतोष बागर अनेक प्रश्न शेतकर्याचे सोडवून जन सामण्याच्या सुखदुःखात सहभागी भूमिकेने आज जन प्रमीनेचे लाडके भावी आमदार आसी ओळख निर्माण करनारे सतोष बागर येत्या 3/9 रोजि फाॅम भरनार आसी माहीती देत कळमनूरी विधान सभेची उमेदवारी पाश्र्वभूमीवर प्रचारासाठी विधानसभा निवडणुकीत औढा कळमनूरी या दोन तालुक्यात विधानसभा निवडणुकी निमीत्ताने गाठी भेटीमधून संवाद साधला,
  या कार्यक्रमास साहेबराव देशामुख,अनिल देशामुख, बडू चोढेकर विष्णू जाधव,याच्यासह शिवसेना पदाधिकारी युवासेना सभापती उपसभापती जिल्हा परिषद सदस्य शिवसैनिक मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.
 •  प्रतिनिधी,:-  नागनाथ मूळे , औढा नागनाथ
0Shares

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *